loading

Apm Print a matsayin ɗaya daga cikin tsofaffin masu samar da kayan bugu tare da ikon ƙira da gina injunan bugu da yawa masu atomatik.

Filastik kofin bugu na allo 1
Filastik kofin bugu na allo 2
Filastik kofin bugu na allo 3
Filastik kofin bugu na allo 4
Filastik kofin bugu na allo 5
Filastik kofin bugu na allo 6
Filastik kofin bugu na allo 7
Filastik kofin bugu na allo 1
Filastik kofin bugu na allo 2
Filastik kofin bugu na allo 3
Filastik kofin bugu na allo 4
Filastik kofin bugu na allo 5
Filastik kofin bugu na allo 6
Filastik kofin bugu na allo 7

Filastik kofin bugu na allo

Gabatarwa Na'urar bugu ta kofin filastik S102C na'urar bugu ce da aka ƙera don abubuwa masu zagaye ko lanƙwasa kamar kofuna na filastik. Tsarin aikinsa shine loading da saukewa ta atomatik, sannan maganin wuta, bugu, bushewar UV na LED ko bushewar UV na lantarki, sannan a ƙarshe ta atomatik ...

    oops ...!

    Babu bayanan samfurin.

    Je zuwa shafin gida


    Bayanin Injin Buga allo na Kofin Filastik

    S102C Filastik kofin allon bugu na'urar bugu ce da aka kera don abubuwa zagaye ko lankwasa kamar kofunan filastik. Tsarin aikinsa shine yin lodi da saukewa ta atomatik, sannan maganin wuta, bugu, bushewar UV ko bushewar UV na lantarki, sannan a ƙarshe zazzagewa ta atomatik.

    Mabuɗin Siffofin & Fa'idodi

    1. Daidaitaccen Buga

    Injin bugu na gilashin filastik yana amfani da fasaha na bugu na allo mai mahimmanci, tare da daidaiton bugu na ± 0.1mm, wanda zai iya dawo da tsari da cikakkun bayanai a sarari.

    2. Matsaloli da yawa

    Na'urar buga allon kofin filastik na iya buga kofuna na filastik tare da diamita na 25 zuwa 100mm da tsayin 50 zuwa 280 mm, kuma ya dace da nau'ikan nau'ikan nau'ikan kofi na gama gari.

    3. inganci

    Gudun bugu na na'urar bugu na kofi na filastik shine 2100-2700 guda / awa, kuma saurin al'ada shine guda 2400 / awa, wanda zai iya saduwa da manyan sikelin samarwa.

    4. Karfi Da Dorewa

    Jikin na'urar bugu na gilashin filastik an yi shi da ƙarfe mai inganci, tare da ƙarfin matsawa fiye da 500MPa da rayuwar sabis na sama da sa'o'i 100,000.

    Ƙididdiga na Fasaha

    Parameter \ ltem


    S102 1-8 launi atomatik firinta


    Girman Injin:


    1900x1200x1600mm


    Naúrar bugawa:

    20-300 mm


    Sashen ciyarwa (na zaɓi):


    3050x1300x1500mm


    Naúrar saukewa (na zaɓi):


    1800x450x750mm


    Ƙarfi:

    380V 3 matakai 50/60Hz 6.5kw


    Filastik kofin bugu na allo 8Filastik kofin bugu na allo 9Filastik kofin bugu na allo 10Filastik kofin bugu na allo 11Filastik kofin bugu na allo 12

    Kulawa

    1. Tsabtace Tsabtace

    Bayan kowane aiki, allon, scraper, tankin tawada, da dai sauransu na injin bugu na gilashin filastik yana buƙatar tsaftacewa a hankali tare da wakili mai tsaftacewa na musamman. Bayan scraper ya kammala ayyukan bugu 100, duba lalacewa kuma a tsaftace shi don hana busasshen tawada daga tabo allon. Tankin tawada yana buƙatar zubar da ragowar tawada kuma a tsaftace shi sosai don guje wa bushewa da kuma tasiri na gaba.

    2. Sassa Lubrication

    Sassan motsi na injin bugu na kofin filastik suna buƙatar a shafa su da kyau don rage juzu'i da lalacewa. Lubricate sarkar watsawa sau ɗaya kowane sa'o'i 200 na aiki na iya rage yawan lalacewa da kashi 50%. Bincika man shafawa kafin fara na'ura kowane mako, kuma maye gurbin man shafawa kowane wata shida don tabbatar da juyawa mai sassauƙa.

    3. Kula da Tsarin Lantarki

    Aƙalla sau ɗaya a wata, cikakken bincika da'irar lantarki na na'urar buga kofin kofi na filastik, mai da hankali kan filogin wutar lantarki, soket, sauyawa, da sauransu don hana gajeriyar da'ira ko gobara da rashin mu'amala ke haifarwa. Akwatin sarrafawa ya kamata ya kasance mai iska sosai kuma zafin jiki ya kamata ya kasance tsakanin 20 ℃ - 35 ℃.

    4. Gyaran allo

    Allon bugu na kofi na filastik yana rinjayar tasirin bugawa. Tsaftace shi nan da nan bayan amfani da shi kuma adana shi a kwance a busasshen wuri da iska don guje wa matsi da karo. Duba tashin hankali akai-akai. Ya kamata a kiyaye tashin hankali na sabon allo a 20-25N/cm. Duba shi kowane sau 10 na amfani. Idan tashin hankali ya ragu da fiye da 10%, yana buƙatar sake ƙarfafawa ko maye gurbinsa.

    5. Daidaitawa akai-akai

    Ƙirƙiri matsayi na bugawa kowane mako don tabbatar da daidaitaccen matsayi na ƙirar. Yi la'akari da matsa lamba na bugu na gilashin gilashin filastik kowane wata biyu don sarrafa daidaiton rajista na ƙirar da aka buga a cikin ± 0.1mm da karkatar da bugun bugun cikin ± 5%


    FAQ

    1. Wadanne nau'ikan kofuna na filastik za su iya buga na'urar bugu na gilashin filastik?

    ✅ Injin bugu na gilashin filastik na iya buga kofuna na filastik iri-iri, kamar kofuna na ruwa na yau da kullun da aka yi da polypropylene (Pp) da polyethyne (PE), da kofunan shayi na madara da aka yi da polystyrene (PS)

    2. Menene wuraren kula da na'urar bugu na gilashin filastik?

    ✅ Dole ne a kula da injin buga gilashin kofin filastik a kullun a mayar da hankali kan tsaftace allon tare da tsaftace ragowar tawada a cikin lokaci bayan amfani da shi don hana ragamar toshewa kuma ya shafi bugu na gaba. Bincika lalacewa akai-akai kuma musanya shi cikin lokaci don tabbatar da rufin tawada iri ɗaya. Sassan injina, kamar titin jagora, sarƙoƙin watsawa, da sauransu, suna buƙatar a shafa mai akai-akai don tabbatar da aikin injin ɗin. Bugu da kari, ya kamata kuma a duba tsarin da'ira don guje wa gazawar da tsufa na layin ke haifarwa.

    3. Shin injin bugu na gilashin filastik zai iya cimma bugu mai launi da yawa?

    ✅ Injin bugu na gilashin filastik na iya cimma bugu mai launi. Ana kammala hadaddun alamu ta hanyar wuce gona da iri sau da yawa. Bayan an buga kowace launi, ya zama dole a jira tawada ya bushe ko amfani da hanyar warkarwa da sauri kafin daidaita launi na gaba daidai.

    4. Yadda za a sarrafa kauri tawada a lokacin aikin bugu na filastik kofin bugu na allo?

    ✅ Ana iya sarrafa kauri ta hanyar daidaita kusurwar scraper, matsa lamba da danko tawada. Lokacin da kusurwar ƙaƙƙarfan ƙarami kuma matsa lamba yana da girma, kauri tawada yana da ɗan ƙaramin bakin ciki; in ba haka ba, yana da kauri. Dankin tawada yana da girma kuma kauri yana ƙaruwa. Matsakaicin kauri mai dacewa zai iya tabbatar da cewa ƙirar tana cike da launi kuma saurin bushewa yana da ma'ana, guje wa matsaloli kamar tarin tawada da jinkirin mutuwa saboda kauri mai yawa, ko launi mara kyau da ƙarancin rufewa saboda wuce kima.

    5. Menene buƙatun don yanayin aiki na na'urar bugu na gilashin filastik

    ✅ Wurin aiki na na'urar buga kofin kofin filastik ya kamata a kiyaye tsabta, bushe da kuma samun iska mai kyau. Ƙura da yawa na iya haɗuwa a cikin tawada kuma ya shafi ingancin bugawa. Wuri mai laushi na iya canza aikin tawada ko tsatsa sassan injin. Matsakaicin zafin jiki mai dacewa gabaɗaya shine 20-25'c. Maɗaukaki ko ƙananan zafin jiki na iya rinjayar ruwa da saurin tuki na tawada, Samun iska yana taimakawa warin tawada ya tarwatsa da kuma fitar da iskar gas yayin aikin bushewa.

    6. Shin injin bugu na gilashin filastik na iya bugawa akan saman kofin filastik mai lankwasa?

    ✅ Na'urar bugu ta kofin filastik tana iya bugawa akan saman kofi mai lankwasa. t an sanye shi da kayan aiki na musamman ko tumble wanda zai iya gyarawa da jujjuya ƙoƙon don farantin allo da saman kofin kula da kusurwar lamba mai dacewa da matsa lamba yayin bugawa. Ta hanyar daidaita waɗannan na'urori, zai iya daidaitawa zuwa kofuna na curvatures daban-daban, tabbatar da cewa tawada yana haɗe daidai da saman jikin kofin, kuma ya cimma cikakkiyar bugu mai tsabta.

    📩 Tuntuɓe mu a yau don ingantaccen bayani wanda ya dace da bukatun samarwa ku! 🚀

    Tuntube Mu

    Alice Zhou
    📧 sales@apmprinter.com
    📞 +86 18100276886

    LEAVE A MESSAGE

    APM bugu kayan kaya masu kaya tare da fiye da 25 shekaru kwarewa da kuma aiki tukuru a R & D da kuma masana'antu, muna da cikakken ikon samar da allo danna inji ga kowane irin marufi, kamar gilashin kwalban allo bugu inji, ruwan inabi iyakoki, ruwa kwalabe, kofuna waɗanda, mascara kwalabe, lipsticks, kwalba, iko lokuta, shamfu kwalabe, pails, pails, da dai sauransuCon.
    Samfura masu dangantaka
    Babu bayanai

    Muna ba da kayan aikin bugawa a duk duniya. Muna sa ran yin haɗin gwiwa tare da ku a kan aikinku na gaba da kuma nuna kyakkyawan ingancinmu, sabis da ci gaba da sababbin abubuwa.
    WhatsApp:

    CONTACT DETAILS

    Abokin tuntuɓa: Madam Alice Zhou
    Lambar waya: 86-755-2821 3226
    Fax: +86 - 755 - 2672 3710
    Wayar hannu: +86 - 181 0027 6886
    Imel: sales@apmprinter.com
    Lambar waya: 0086-181 0027 6886
    Ƙara: Ginin No.3
    Haƙƙin mallaka © 2025 Shenzhen Hejia Atomatik Printing Machine Co., Ltd. - www.apmprinter.com Duk haƙƙin mallaka. | Taswirar Yanar Gizo | Manufar Keɓantawa
    Customer service
    detect