Koyaushe ƙoƙari don samun nagarta, APM PRINT ya haɓaka don zama kasuwancin da ke dogaro da kasuwa da abokin ciniki. Muna mai da hankali kan ƙarfafa ƙarfin binciken kimiyya da kammala kasuwancin sabis. Mun kafa sashen sabis na abokin ciniki don samar da mafi kyawun abokan ciniki da sabis na gaggawa gami da sanarwar sa ido. Injin buga kushin Mun yi alƙawarin samar wa kowane abokin ciniki samfuran inganci masu inganci gami da na'urar buga kushin da cikakkun ayyuka. Idan kuna son ƙarin bayani, muna farin cikin gaya muku.APM PRINT ita ce alamar ci gaban fasaha. Ƙungiyar ƙirar mu tana amfani da CAD, yayin da ƙungiyarmu ta samar da fasahar CNC ke yin kowane daki-daki. Tare da taimakon fasahar firikwensin, muna tabbatar da mafi girman matakin sarrafawa a cikin tsarin masana'antu. Gano ƙarfin APM PRINT da ƙwarewar fasaha kamar ba a taɓa gani ba!
A halin yanzu, ainihin ƙa'idodin ƙira a cikin kamfaninmu shine kiyaye abokin ciniki-daidaitacce da masana'antu. Farashin firintar mu na CAP44 na capshas kamanni ne na musamman don ɗaukar hankalin yawancin abokan ciniki. Bugu da ƙari, yana da aikin da aka gwada da sauransu. Wadannan bangarorin na iya tabbatar da darajar samfurin. An tsara shi daga bukatun abokan cinikinmu. Shenzhen Hejia Atomatik Printing Machine Co., Ltd. za ta ci gaba da mai da hankali kan bukatun abokan ciniki tare da ci gaba da yanayin masana'antu don haɓaka samfuran da za su gamsar da abokan ciniki. Burin mu shine mu rufe kasuwannin duniya da dama kuma mu sami karbuwa mai yawa daga abokan ciniki a duk faɗin duniya.
| Nau'in: | PAD PRINTER, Mai bugawa | Masana'antu masu dacewa: | Shagunan Bugawa |
| Wurin nuni: | Amurka, Spain | Bidiyo mai fita-Duba: | An bayar |
| Rahoton Gwajin Injin: | An bayar | Nau'in Talla: | Kayan yau da kullun |
| Garanti na ainihin abubuwan haɗin gwiwa: | Shekara 1 | Mahimman Abubuwan Hulɗa: | PLC, Motoci, Motoci |
| Yanayi: | Sabo | Nau'in Faranti: | PAD PRINTER |
| Wurin Asalin: | Guangdong, China | Sunan Alama: | APM |
| Amfani: | firintar hula | Matsayi ta atomatik: | Na atomatik |
| Launi & Shafi: | Multilauni | Wutar lantarki: | 110V/220V |
| Girma (L*W*H): | 1.85*1.15*1.8m | Nauyi: | 500 KG |
| Garanti: | Shekara 1 | Mabuɗin Kasuwanci: | Babban daidaito |
| Bayan-tallace-tallace An Ba da Sabis: | Tallafin kan layi | Sunan samfur: | Na'urar Buga ta atomatik |
| Aikace-aikace: | iyakan ruwa | Launin bugawa: | 1 ~ 4 launi |
| Takaddun shaida: | Takaddun shaida CE |
Farashin CAP44 pad printer
Caps Master CAP44 cikakken tsarin bugu na kushin atomatik ne don bugu na iyakoki. Ana haɗe shi tare da lodi ta atomatik, kulle iyakoki, maganin harshen wuta, bugu, bushewa da saukewa duk a cikin tsarin 1. Sauƙaƙan saiti, gudu mai sauri da ɗorewa yana sa Caps MasterCAP44 wani barga da tattalin arziki bayani ga iyakoki bugu.
Aikace-aikace:
Rinjayen kayan shaye-shaye, ruwan inabi, rigunan magani, rijiyoyin mai
Bayani:
Yin lodi ta atomatik tare da hopper da tsarin kaya na musamman
Maganin harshen wuta ta atomatik tare da kunna wutar lantarki
1-4 launuka bugu
Tsarin dumama atomatik bayan bugu don bushe iyakoki
Na'ura mai tuka mota, sarkar jigilar kaya da aka yi a Japan
Ana saukewa ta atomatik
Tsaftacewa ta atomatik don ingantaccen sakamakon bugu
Gidan injin da aka gina da kyau tare da ƙirar aminci na CE
Panasonic PLC da allon taɓawa
Bayanan fasaha:
|
Girman faranti |
Launuka |
Matsakaicin Gudun (pcs/hr) |
|
|
CAP44 |
100x150mm |
2 launi |
15000pcs / h don 28mm iyakoki |
|
4 launuka |
6000-10000pcs / h don 28mm iyakoki |








Koyaushe ƙoƙari don samun nagarta, APM PRINT ya haɓaka don zama kasuwancin da ke dogaro da kasuwa da abokin ciniki. Muna mai da hankali kan ƙarfafa ƙarfin binciken kimiyya da kammala kasuwancin sabis. Mun kafa sashen sabis na abokin ciniki don samar da mafi kyawun abokan ciniki da sabis na gaggawa gami da sanarwar sa ido. Injin buga kushin Mun yi alƙawarin samar wa kowane abokin ciniki samfuran inganci masu inganci gami da na'urar buga kushin da cikakkun ayyuka. Idan kuna son ƙarin bayani, muna farin cikin gaya muku.APM PRINT ita ce alamar ci gaban fasaha. Ƙungiyar ƙirar mu tana amfani da CAD, yayin da ƙungiyarmu ta samar da fasahar CNC ke yin kowane daki-daki. Tare da taimakon fasahar firikwensin, muna tabbatar da mafi girman matakin sarrafawa a cikin tsarin masana'antu. Gano ƙarfin APM PRINT da ƙwarewar fasaha kamar ba a taɓa gani ba!
A halin yanzu, ainihin ƙa'idodin ƙira a cikin kamfaninmu shine kiyaye abokin ciniki-daidaitacce da masana'antu. Farashin firintar mu na CAP44 na capshas kamanni ne na musamman don ɗaukar hankalin yawancin abokan ciniki. Bugu da ƙari, yana da aikin da aka gwada da sauransu. Wadannan bangarorin na iya tabbatar da darajar samfurin. An tsara shi daga bukatun abokan cinikinmu. Shenzhen Hejia Atomatik Printing Machine Co., Ltd. za ta ci gaba da mai da hankali kan bukatun abokan ciniki tare da ci gaba da yanayin masana'antu don haɓaka samfuran da za su gamsar da abokan ciniki. Burin mu shine mu rufe kasuwannin duniya da dama kuma mu sami karbuwa mai yawa daga abokan ciniki a duk faɗin duniya.
| Nau'in: | PAD PRINTER, Mai bugawa | Masana'antu masu dacewa: | Shagunan Bugawa |
| Wurin nuni: | Amurka, Spain | Bidiyo mai fita-Duba: | An bayar |
| Rahoton Gwajin Injin: | An bayar | Nau'in Talla: | Kayan yau da kullun |
| Garanti na ainihin abubuwan haɗin gwiwa: | Shekara 1 | Mahimman Abubuwan Hulɗa: | PLC, Motoci, Motoci |
| Yanayi: | Sabo | Nau'in Faranti: | PAD PRINTER |
| Wurin Asalin: | Guangdong, China | Sunan Alama: | APM |
| Amfani: | firintar hula | Matsayi ta atomatik: | Na atomatik |
| Launi & Shafi: | Multilauni | Wutar lantarki: | 110V/220V |
| Girma (L*W*H): | 1.85*1.15*1.8m | Nauyi: | 500 KG |
| Garanti: | Shekara 1 | Mabuɗin Kasuwanci: | Babban daidaito |
| Bayan-tallace-tallace An Ba da Sabis: | Tallafin kan layi | Sunan samfur: | Na'urar Buga ta atomatik |
| Aikace-aikace: | iyakan ruwa | Launin bugawa: | 1 ~ 4 launi |
| Takaddun shaida: | Takaddun shaida CE |
Farashin CAP44 pad printer
Caps Master CAP44 cikakken tsarin bugu na kushin atomatik ne don bugu na iyakoki. Ana haɗe shi tare da lodi ta atomatik, kulle iyakoki, maganin harshen wuta, bugu, bushewa da saukewa duk a cikin tsarin 1. Sauƙaƙan saiti, gudu mai sauri da ɗorewa yana sa Caps MasterCAP44 wani barga da tattalin arziki bayani ga iyakoki bugu.
Aikace-aikace:
Rinjayen kayan shaye-shaye, ruwan inabi, rigunan magani, rijiyoyin mai
Bayani:
Yin lodi ta atomatik tare da hopper da tsarin kaya na musamman
Maganin harshen wuta ta atomatik tare da kunna wutar lantarki
1-4 launuka bugu
Tsarin dumama atomatik bayan bugu don bushe iyakoki
Na'ura mai tuka mota, sarkar jigilar kaya da aka yi a Japan
Ana saukewa ta atomatik
Tsaftacewa ta atomatik don ingantaccen sakamakon bugu
Gidan injin da aka gina da kyau tare da ƙirar aminci na CE
Panasonic PLC da allon taɓawa
Bayanan fasaha:
|
Girman faranti |
Launuka |
Matsakaicin Gudun (pcs/hr) |
|
|
CAP44 |
100x150mm |
2 launi |
15000pcs / h don 28mm iyakoki |
|
4 launuka |
6000-10000pcs / h don 28mm iyakoki |








QUICK LINKS

PRODUCTS
CONTACT DETAILS