Apm Print a matsayin ɗaya daga cikin tsofaffin masu samar da kayan bugu tare da ikon ƙira da gina injunan bugu da yawa masu atomatik.
A cikin na'ura mai zafi ta atomatik , ana ɗora wani mutu kuma yana zafi, tare da samfurin da za a buga a ƙarƙashinsa. Ana shigar da mai ɗaukar ganyen nadi da aka yi da ƙarfe ko fenti tsakanin su biyun, sai mutun ya danna ƙasa ta cikinsa. Busassun fenti ko foil ɗin da aka yi amfani da shi yana burgewa a saman samfurin. Na'urar bugu ta atomatik na iya yin hatimi ko buga samfuran kayan aiki daban-daban, gami da na'ura mai zafi don filastik, don fata, galibi muna hatimin iyakoki na filastik, kwalabe na filastik ko kwalabe na gilashi, ya dace da zagaye m, kwalabe na murabba'i.
Manyan samfuran:
Tube hot stamping inji
Gilashin kwalban zafi mai ɗaukar hoto
Jar zafi stamping inji
Na'ura mai zafi na kwalban filastik
Na'ura mai zafi na kwaskwarima
Na'ura mai zafi mai zafi na turare
Nail goge kwalban zafi stamping inji
Amfanin na'ura mai ɗaukar hoto mai zafi:
1) Don rage yawan amfani da wutar lantarki a lokacin inji. 2) Don kiyaye daidaito a cikin samarwa. 3) Don haɓaka na'ura ta atomatik, ta yadda za a iya ɗaukar m/c cikin sauƙi a cikin tsire-tsire masu sarrafa kansa na yau. 4) Wannan nau'in m / c yana ba da aiki a aikace a cikin ƙananan farashi, ƙananan kulawa, ƙananan zuba jari a cikin ƙananan sarari.
Idan kun ji daɗin tuntuɓar Apm Print, mu muna ɗaya daga cikin mafi kyawun masana'antar tambarin ingin mai zafi .
PRODUCTS
CONTACT DETAILS